| Vật liệu | Cao su |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Độ dày | 0,2-10mm |
| Bộ nén | Mức thấp |
| Hình dạng | Vòng |
| Elongation | Elastic |
|---|---|
| Working Environment | Low Pressure |
| Working Temperature | - 20℃~80℃ |
| Abrasion Resistance | High |
| Compression Set | Low |
| tên | Màng cuốn, Màng ngăn bằng vải, Màng ngăn van cao su nhiều lớp bọc vải |
|---|---|
| Vật liệu | NR, NBR, FKM, CR, EPDM |
| cảnh sử dụng | Điều áp gas, Ổn áp, Thống đốc máy nén |
| Màu sắc | Đen, hoặc tùy chỉnh |
| Môi trường làm việc | Chịu nhiệt độ cao, kháng axit và kiềm |
| Chịu mài mòn | Cao |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Nhiệt độ | Cao |
| Hình dạng | Vòng |
| sức xé | Cao |
| Port Size | Standard |
|---|---|
| Material | Rubber |
| Compression Set | Low |
| Color | Black |
| Shape | Diaphragm |
| tên | Bơm định lượng kỹ thuật số Bơm định lượng tín hiệu Fit Rubber Kit Diaphragm |
|---|---|
| Vật liệu | , NR |
| Đặc trưng | Công nghiệp điện tử, nhà máy hóa chất và dược phẩm |
| Cấp | Chịu được môi trường hóa học khác với kim loại gốc axit, nguyên tố flo |
| đường kính ngoài | 40-200mm |
| tên | Miếng đệm mặt bích cao su siêu mỏng nhiều lớp |
|---|---|
| môi trường làm việc | Dược phẩm, thực phẩm, hóa chất |
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR |
| Kích cỡ | DN-10~DN-100 |
| Công nghệ | quá trình tổng hợp |
| tên | Màng cuốn, màng van xung điện từ thổi |
|---|---|
| Vật liệu | FKM, CR, EPDM |
| cảnh sử dụng | Điều Áp Gas, Van Điều Áp |
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| đóng gói | Nhựa + thùng |
| tên | cán màng |
|---|---|
| Vật liệu | NBR NR EPDM |
| cảnh sử dụng | Bộ điều chỉnh áp suất khí |
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Áp lực | 0,1-1 MPa |
| Working Life | ≥50000h |
|---|---|
| Size Range | 1/4" To 2" Diameter |
| Media | Liquid, Gas, Steam |
| Operating Temperature | -40°C To 120°C |
| Leakage Rate | ≤0.1% |