| Phạm vi áp | 0-10 thanh |
|---|---|
| Ứng dụng | Van xung, Van khí nén, v.v. |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Gói | Thùng, hộp gỗ, v.v. |
| CHẢY | 0-20 L/phút |
|---|---|
| Sức mạnh | 2W |
| Điện áp | 24v |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 10 thanh |
| Tuổi thọ | 50000 lần |
| Thương hiệu | OEM |
|---|---|
| Sức mạnh | 2W |
| Áp lực | 0-10 thanh |
| Kết nối | Sợi |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 10 thanh |
| Độ bền | cao |
|---|---|
| Vật liệu | tổng hợp |
| Áp lực | Cao thấp |
| Trọng lượng | ánh sáng |
| Uyển chuyển | cao |
| Màu sắc | Đen/ Trắng/ Đỏ/ Xanh/ Xanh/ Vàng/ V.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ | Nhiệt độ phòng |
| Sức chống cự | Sự ăn mòn / mài mòn / nhiệt |
| Độ dày | 0,1mm-3mm |
| kéo dài | Cao |
| Kết nối | Sợi |
|---|---|
| Dịch | Không khí, Nước, Dầu |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Kích thước | 1/4 |
| Thương hiệu | OEM |
| Sức chống cự | Dầu, dung môi, xăng và chất lỏng gốc dầu mỏ |
|---|---|
| Hiệu suất | Khả năng chống nhiệt độ cực nóng và lạnh, mài mòn, thấm nước và khí |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°F đến +212°F |
| Vật liệu | NBR |
| Sức chống cự | Nhiệt, ozone, ánh sáng mặt trời và lão hóa |
|---|---|
| Tính năng | Khả năng chống nước, hơi nước, kiềm, axit và chất oxy hóa tuyệt vời |
| độ cứng | Máy đo độ cứng 40 đến 80, Shore A |
| Nhiệt độ | -40°F đến 250°F |
| Chất liệu cao su | EPDM |
| Hiệu suất | Xuất sắc |
|---|---|
| Áp lực | Cao |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Vận chuyển | Nhanh |
| Hình dạng | Vòng |
| durability | High |
|---|---|
| type | Diaphragm Seals |
| performance | Excellent |
| shape | Round |
| temperature | High |