| Điện áp | 24v |
|---|---|
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 10 thanh |
| Áp lực | 0-10 thanh |
| Ứng dụng | Tự động trong công nghiệp |
| Thương hiệu | OEM |
| Vật liệu | PTFE EPDM |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích cỡ | MA 8 đến 100 |
| Hiệu suất | Tuổi thọ dài hơn |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Màu sắc | màu đen |
|---|---|
| Gói | Hộp hộp |
| Áp lực | 0,2-0,8MPA |
| Hình dạng | hình trái xoan |
| Nhiệt độ | -20~80℃ |
| Nhiệt độ | -20~80℃ |
|---|---|
| ồn | 50dB |
| Hình dạng | hình trái xoan |
| Áp lực | 0,2-0,8MPA |
| Kích thước | 8x6cm |
| Max. nhiệt độ khác biệt | 50°C |
|---|---|
| Max. Tối đa. Suction Lift Máy hút | 7 mét |
| Tối đa. Kích thước hạt | 2mm |
| Max. Tối đa. Differential Vacuum Chân không vi sai | 0,5 thanh |
| Max. áp suất xả | 20 thanh |
| Max. Tối đa. Discharge Head Đầu xả | 20 m |
|---|---|
| Max. Tối đa. Vacuum Máy hút bụi | 0,5 thanh |
| Max. tối đa. Differential Pressure áp suất chênh lệch | 20 thanh |
| Max. nhiệt độ khác biệt | 50°C |
| Tối đa. Lưu lượng dòng chảy | 10 M3/giờ |
| Max. Tối đa. Vacuum Máy hút bụi | 0,5 thanh |
|---|---|
| Max. Tối đa. Differential Vacuum Chân không vi sai | 0,5 thanh |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến +150°C |
| Max. Tối đa. Differential Flow Rate Tốc độ dòng chảy chênh lệch | 10 M3/giờ |
| Max. áp suất xả | 20 thanh |
| Vật liệu | silicon |
|---|---|
| Trọng lượng | ánh sáng |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Sức chống cự | Cao |
| Phạm vi áp | 0-10 thanh |
| Vật liệu | NBR, EPDM, PTFE, FKM, v.v. |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, vuông, chữ nhật, v.v. |
| Gói | Thùng, hộp gỗ, v.v. |
| MOQ | 100PCS |
| Ứng dụng | Van xung, Van khí nén, v.v. |
| Max. độ nhớt | 200 CSt |
|---|---|
| Max. Tối đa. Differential Vacuum Chân không vi sai | 0,5 thanh |
| Max. Độ nhớt khác biệt | 200 CSt |
| Vật liệu | PTFE, EPDM, FKM |
| Max. tối đa. Differential Pressure áp suất chênh lệch | 20 thanh |