| Tensile Strength | Good |
|---|---|
| Color | Black |
| Working Temperature | - 20℃~80℃ |
| Resistance | High |
| Compression Set | Low |
| Compression Set | Low |
|---|---|
| Tear Strength | High |
| Shape | Diaphragm |
| Tensile Strength | Good |
| Resistance | High |
| Service Life | ≥1000000 Times |
|---|---|
| Tear Strength | High |
| Feature | Cloth Process |
| Tensile Strength | Good |
| Working Temperature | - 20℃~80℃ |
| Material | Rubber |
|---|---|
| Shape | Round |
| Elasticity | High |
| Temperature | High |
| Thickness | 0.2-10mm |
| Tên | Màng ngăn cho thiết bị đo sáng |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, phù hợp với yêu cầu của cấp độ y tế và sức khỏe |
| Đặc trưng | Độ cứng, sức mạnh và độ nén tốt, phục hồi, bù |
| môi trường làm việc | Công nghiệp điện tử, nhà máy hóa chất và dược phẩm |
| tên | KIT MÀNG ĐIỆN TỪ 2 CHIỀU |
|---|---|
| Vật liệu | NBR, NR, CR, FR |
| Phù hợp | Van điện từ ASCO Van khí nén |
| Quyền lực | điện từ |
| Người mẫu | 1-1/2 IN hoặc Tùy chỉnh |
| tên | Màng ngăn PTFE EPDM tổng hợp để đo sáng |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| sử dụng kịch bản | Dược phẩm, thực phẩm, hóa chất |
| đường kính ngoài | 40-200mm |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao và thấp, tuổi thọ dài |
| Ứng dụng | Van nước |
|---|---|
| Tuổi thọ | 5-10 năm |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | Mượt mà |
| Vật liệu | Cao su |
| Media | Air |
|---|---|
| Pressure Rating | 150 PSI |
| Actuation Method | Pneumatic |
| Pressure Range | 0-100 Psi |
| Diameter | 5-1500mm |
| Installation Type | Screw-in |
|---|---|
| Operatingvoltage | 12V / 24V / 110V / 220V (depending On Solenoid Valve) |
| Corrosion Resistance | High Corrosion Resistance |
| Sealing | Good Sealing |
| Temperature Range | -20°C To 80°C |