| tên | Bơm định lượng màng |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| sử dụng kịch bản | Dược phẩm |
| Đặc trưng | Chống ăn mòn |
| Cuộc sống phục vụ | ≥1000000 lần |
| tên | Màng bơm định lượng |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR |
| sử dụng kịch bản | Dược phẩm |
| Đặc trưng | Chống ăn mòn |
| tuổi thọ | ≥1000000 lần |
| tên | Màng van điện từ |
|---|---|
| Vật liệu | NR,CR,FR,NBR |
| Đặc trưng | Độ dẻo dai tốt, chống mài mòn, độ bền cao |
| Kích cỡ | HF-DN62、HF-DN62Y、HF-20A |
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| tên | Bộ dụng cụ sửa chữa màng cho van xung |
|---|---|
| Ứng dụng | Van xung |
| Vật liệu | TPE |
| Đặc trưng | Độ dẻo dai tốt, chống mài mòn, độ bền cao |
| Quyền lực | xung |
| Connection Type | Threaded, Flanged, Welded, Etc. |
|---|---|
| Sealing Element | Flexible Diaphragm |
| Design | Single Or Double Diaphragm |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | -40°C To +200°C |
| tên | Màng ngăn tổng hợp EPDM PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| sử dụng kịch bản | Dược phẩm, thực phẩm, hóa chất, vv |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao |
| tên | Màng van điện từ |
|---|---|
| Vật liệu | NR, CR, FR, NBR |
| Đặc trưng | Chống lão hóa, niêm phong tốt |
| Quyền lực | điện từ |
| Người mẫu | HF-Y-102、HF-DN76、HF-DN76S、HF-DN62、HF-DN62Y |
| tên | Màng ngăn tổng hợp EPDM PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| Ứng dụng | Bơm định lượng / định lượng SEKO |
| sử dụng kịch bản | Dược phẩm, thực phẩm, hóa chất, vv |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao |
| Vật liệu | Saniflex, cao su tổng hợp |
|---|---|
| Người mẫu | 08-1060-56 08-1060-51 HOANG DÃ 2" |
| Phù hợp | MÁY BƠM HOANG DÃ |
| Loại | làm hoang dã các bộ phận |
| Hiệu suất | Đối phó với ăn mòn và mài mòn |
| tên | Màng ngăn tổng hợp EPDM PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| Ứng dụng | Máy bơm pít tông bọc hơi nước |
| sử dụng kịch bản | Dược phẩm, thực phẩm, hóa chất, vv |
| Đặc trưng | Chịu nhiệt độ cao, chống ăn mòn |