| tên | Màng ngăn cao su van Neoprene, màng ngăn máy nén khí, màng ngăn cao su van thổi quay |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tổng hợp CR |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~220℃ |
| Kịch bản sử dụng | Nhà máy nhiệt điện than, luyện thép, luyện kim, đốt rác thải |
| độ dày | 06-1,5 mm hoặc Tùy chỉnh |
| Hình dạng | chống tĩnh điện |
|---|---|
| Màu sắc | Tốt |
| độ dày | Kênh sợi quang Ethernet |
| Kích thước | 118*82.5*184cm |
| Chịu mài mòn | Tốt |
| Vật liệu | Cao su |
|---|---|
| Nhiệt độ | Cao |
| độ đàn hồi | Cao |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Bộ nén | Mức thấp |
| vật liệu màng | EPDM |
|---|---|
| nhiệt độ phương tiện | -10 đến 90 °C |
| Kích cỡ | 10 | 10 | 20 | 20 | 25 | 25 | 40 | 40 | 5 |
| Đặc trưng | Khả năng thấm khí thấp, Thích hợp cho chân không, Ozone và chịu được thời tiết, Có thể sử dụng với h |
| Kiểu | màng ngăn thay thế |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Áp lực | Cao |
| kháng hóa chất | Cao |
| Chịu mài mòn | Cao |
| Sự linh hoạt | Cao |
| Điều trị bề mặt | Mượt mà |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| tỷ lệ hao hụt | 0,05% |
| Cấu trúc | Cơ hoành |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Điều trị bề mặt | Đánh bóng, phun cát, v.v. |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, vuông, chữ nhật, v.v. |
| Vật liệu | NBR, EPDM, PTFE, FKM, v.v. |
| Phạm vi nhiệt độ | -20℃~+200℃ |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Hiện hành | 0,1A |
|---|---|
| Nhiệt độ | -20~80℃ |
| Hình dạng | hình trái xoan |
| Kích thước | 8x6cm |
| Áp dụng | Van xung |
| shape | Round |
|---|---|
| material | Rubber |
| performance | Excellent |
| size | Customized |
| durability | High |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Nhiệt độ | Cao |
| Áp lực | Cao |
| Kích thước | tùy chỉnh |