| Vật liệu | CR/FR/PTFE/PTFE+EPDM |
|---|---|
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng |
| Kích cỡ | Theo bản vẽ của khách hàng |
| Ứng dụng | Hóa học và vật lý |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | CSTN/NBR/CR/FR/PTFE+EPDM |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng, Đen hoặc Tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 13 mm |
| Ứng dụng | quả bóng 0,5" |
| thương hiệu | MÁY BƠM WILDEN, SANDPIPER, GRACO |
| Vật liệu | CSTN/NBR/CR/FR/PTFE+EPDM |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Theo bản vẽ của khách hàng |
| Ứng dụng | Chung |
| Thương hiệu | MÁY BƠM WILDEN/SANDPIPER/GRACO |
| Vật liệu | CSTN/NBR/CR/FR/PTFE+EPDM |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng, Đen hoặc Tùy chỉnh |
| Đường kính | 5 - 1500mm |
| Ứng dụng | Bơm, van |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | NR/NBR/CR |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | Theo bản vẽ của khách hàng |
| Hiệu suất | Tính chất hóa học và vật lý tuyệt vời |
| Thương hiệu | MÁY BƠM WILDEN/SANDPIPER/GRACO |
| Vật liệu | NR/NBR/CR/FR/PTFE/PTFE+EPDM |
|---|---|
| Phù hợp | Van khí nén, máy bơm |
| Kích cỡ | Theo bản vẽ của khách hàng |
| Hiệu suất | Tính chất hóa học và vật lý tuyệt vời |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | NR/NBR/CR |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Hiệu suất | Tính chất hóa học và vật lý tuyệt vời |
| Hình dạng | Tròn, vuông |
| tên | Màng cuộn CR, màng van điều áp |
|---|---|
| Vật liệu | NBR, NR, EPDM, FKM, CR |
| Ứng dụng | Cài đặt điều chỉnh áp suất khí |
| Kích cỡ | DN8 - DN200 hoặc Tùy chỉnh |
| Người mẫu | GMA-09 hoặc Tùy chỉnh |
| Vật liệu | PTFE+EPDM |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | Theo bản vẽ của khách hàng |
| Hiệu suất | Tính chất hóa học và vật lý tuyệt vời |
| Thương hiệu | MÁY BƠM WILDEN/SANDPIPER/GRACO |
| Sức chống cự | Nhiên liệu, chất làm mát và dầu |
|---|---|
| Hiệu suất | Có thể chịu được nhiệt độ khắc nghiệt hơn |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -67°F đến +400°F |
| Vật liệu | FVMQ |