| Chemical Resistance | Good |
|---|---|
| Elasticity | High |
| Seivice Life | ≥1000000 Times |
| Media | Water, Gas, Oil, Gasoline, Air |
| Working Environment | Low Pressure |
| Service Life | ≥1000000 Times |
|---|---|
| Tensile Strength | 1500 PSI |
| Durability | High |
| Packing | Plastic+carton |
| Elongation | 300% |
| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Cao |
| Độ dày | 0,2-10mm |
| Sức chống cự | Cao |
| Bộ nén | Mức thấp |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Cấu trúc | Cơ hoành |
| xử lý bề mặt | Mượt mà |
| Hình dạng | tròn |
| Phạm vi áp | 0,5-2,5Mpa |
| Vật liệu | EPDM |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | 10 |
| Hình thức | Với tay áo khoảng cách |
| Kiểu | màng ngăn thay thế |
| Vật liệu | Cao su |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Áp dụng | Van xung |
| Sức mạnh | 1.2W |
| Điện áp | DC12V |
| Điện áp | DC12V |
|---|---|
| Hiện hành | 0,1A |
| Áp dụng | Van xung |
| Gói | Hộp hộp |
| Vật liệu | Cao su |
| Size Range | 1/4" To 2" Diameter |
|---|---|
| Abrasion Resistance | Good |
| Surface Finish | Smooth, Polished, Etc. |
| Connection Type | Threaded, Flanged, Welded, Etc. |
| Flexibility | High |
| Màu sắc | màu đen |
|---|---|
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cấu trúc | Cơ hoành |
| Điều trị bề mặt | Mượt mà |
| tỷ lệ hao hụt | 0,05% |
| vật liệu màng | EPDM |
|---|---|
| nhiệt độ phương tiện | -10 đến 100 °C |
| Kích cỡ | 8 | 8 | 10 | 10 | 25 | 25 | 40 | 40 | 50 |
| nhiệt độ khử trùng | Max. tối đa. 150 °C 150°C |
| cơ hoành | màng ngăn thay thế |