| Tối đa. Kích thước hạt | 2mm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến +150°C |
| Max. áp suất xả | 20 thanh |
| Max. Tối đa. Discharge Head Đầu xả | 20 m |
| Tối đa. Lưu lượng dòng chảy | 10 M3/giờ |
| Tối đa. Áp lực | 100 thanh |
|---|---|
| Max. độ nhớt | 200 CSt |
| Max. Tối đa. Differential Vacuum Chân không vi sai | 0,5 thanh |
| Max. nhiệt độ khác biệt | 50°C |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến +150°C |
| Max. Tối đa. Vacuum Máy hút bụi | 0,5 thanh |
|---|---|
| Max. nhiệt độ khác biệt | 50°C |
| Max. Tối đa. Discharge Head Đầu xả | 20 m |
| Max. Độ nhớt khác biệt | 200 CSt |
| Max. độ nhớt | 200 CSt |
| Điện áp | 24v |
|---|---|
| Dịch | Không khí, Nước, Dầu |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 10 thanh |
| CHẢY | 0-20 L/phút |
| Kích thước | 1/4 |
| Hình dạng | Tròn, vuông, chữ nhật, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu | NBR, EPDM, PTFE, FKM, v.v. |
| Ứng dụng | Van xung, Van khí nén, v.v. |
| Điều trị bề mặt | Đánh bóng, phun cát, v.v. |
| Gói | Thùng, hộp gỗ, v.v. |
| Ứng dụng | Ứng dụng rộng rãi |
|---|---|
| Kết nối | Kết nối nguy hiểm |
| Nhiệt độ | nhiệt độ cao |
| ồn | tiếng ồn thấp |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tốc độ dòng chảy cao |
| Vật liệu | PTFE, EPDM, FKM |
|---|---|
| Max. Tối đa. Discharge Head Đầu xả | 20 m |
| Max. Tối đa. Differential Vacuum Chân không vi sai | 0,5 thanh |
| Tối đa. Lưu lượng dòng chảy | 10 M3/giờ |
| Max. nhiệt độ khác biệt | 50°C |
| Max. áp suất xả | 20 thanh |
|---|---|
| Tối đa. Kích thước hạt | 2mm |
| Max. Tối đa. Discharge Head Đầu xả | 20 m |
| Tối đa. Lưu lượng dòng chảy | 10 M3/giờ |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến +150°C |
| Sức chống cự | Dung môi gốc dầu và dầu mỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | Thiết bị trong mọi ngành công nghiệp |
| Sao lưu | Có hoặc không có chất kết dính nhạy áp lực (PSA) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°F đến +230°F |
| độ dày | 1/64″ đến 3/8″ |
| Sức chống cự | Nhiệt, ozone, ánh sáng mặt trời và lão hóa |
|---|---|
| Hiệu suất | Khả năng phục hồi vượt trội, khả năng chống rách và mài mòn cao, độ bền kéo, bộ nén tốt và đặc tính |
| Tính năng | Không độc hại, không để lại dấu vết và có khả năng chống nước, axit, rượu, muối hữu cơ và kiềm |
| độ cứng | Máy đo độ cứng 20 đến 90, Shore A |
| Màu sắc | Trong mờ (mềm) đến đen (cứng) |