| tên | Van điện từ bằng đồng thau thép không gỉ NBR Seal |
|---|---|
| Vật liệu | NBR, v.v. |
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| cuộc sống công sở | ≥1000000 lần |
| Kích cỡ | DV6-DV16 hoặc Tùy chỉnh |
| Cost-Effective | Yes |
|---|---|
| Size | From DN6 To DN200 |
| Flow Rate | Customized |
| Installation | Easy |
| Flexibility | High |
| Flow Rate | Customized |
|---|---|
| Temperature Range | -40°C To 120°C |
| Size | From DN6 To DN200 |
| Application | Pneumatic And Hydraulic Systems |
| Cost | Affordable |
| vật liệu màng | EPDM |
|---|---|
| nhiệt độ phương tiện | -10 đến 100 °C |
| Kích cỡ | 8 | 8 | 10 | 10 | 25 | 25 | 40 | 40 | 50 |
| Các ứng dụng | Dược phẩm, công nghệ sinh học, thực phẩm và đồ uống |
| cơ hoành | màng ngăn thay thế |
| Leakage Rate | ≤0.1% |
|---|---|
| Size Range | 1/4" To 2" Diameter |
| Media | Liquid, Gas, Steam |
| Working Life | ≥50000h |
| Cost | Affordable |
| Số mô hình | DB112 |
|---|---|
| Vật liệu | NBR + Thép không gỉ |
| Bưu kiện | Thùng carton, vỏ gỗ, vv. |
| Lợi thế | Chống rách, chống lão hóa |
| Áp suất làm việc | 0,15 ~ 0,85Mpa |
| Số mô hình | DB112 |
|---|---|
| Vật liệu | NBR + Thép không gỉ |
| Bưu kiện | Thùng carton, vỏ gỗ, vv. |
| Lợi thế | Chống rách, chống lão hóa |
| Áp suất làm việc | 0,15 ~ 0,85Mpa |
| tên | Bộ máy bơm định lượng màng cơ khí thủy lực pít tông LGP Màng chắn màng |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, phù hợp với yêu cầu của cấp độ y tế và sức khỏe |
| Đặc trưng | Độ cứng, sức mạnh và độ nén tốt, phục hồi, bù |
| CHẢY | 0-20 L/phút |
|---|---|
| Sức mạnh | 2W |
| Kích thước | 1/4 |
| Tuổi thọ | 50000 lần |
| Điện áp | 24v |
| Phạm vi áp | 0,1-2,5Mpa |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -20oC -150oC |
| Vật liệu | NBR, EPDM, FKM, PTFE, v.v. |
| Loại kết nối | Chủ đề, mặt bích, kẹp, vv |
| Tuổi thọ | Hơn 5 năm |