| vật liệu màng | PTFE/EPDM |
|---|---|
| nhiệt độ phương tiện | -10 đến 100 °C |
| KÍCH CỠ | 10 | 10 | 25 | 25 | 40 | 40 | 50 | 50 | 8 |
| nhiệt độ khử trùng | Max. tối đa. 150 °C 150°C |
| cơ hoành | màng ngăn thay thế |
| vật liệu màng | PTFE / PVDF / EPDM |
|---|---|
| nhiệt độ phương tiện | -20 đến 100 °C |
| Kích cỡ | 10 | 10 | 25 | 25 | 40 | 40 | 50 | 50 | 8 |
| Máy hút bụi | Lên đến 70 mbar (tuyệt đối) |
| cơ hoành | màng ngăn thay thế |
| Bộ nén | thấp |
|---|---|
| Phạm vi áp | cao |
| Phạm vi nhiệt độ | Rộng |
| Độ bền | cao |
| Uyển chuyển | cao |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| Hiệu suất | Xuất sắc |
| Áp lực | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Độ cứng | 60-90 Bờ A |
| application | Industrial |
|---|---|
| performance | Excellent |
| tolerance | ±0.02mm |
| hardness | 60-90 Shore A |
| delivery | Fast |
| Uyển chuyển | Linh hoạt |
|---|---|
| Ứng dụng | Rộng |
| Kích thước | nhiều |
| Áp lực | cao |
| Niêm phong | kín gió |
| Media Temperature | -10 To 100 °C |
|---|---|
| Category | Wilden Parts |
| Weight | 0.087 Kg |
| Tensile Strength | 0.1 To 15Mpa |
| Durability | High Durability And Long Lifespan |
| Sức chống cự | chống ăn mòn |
|---|---|
| Sự rò rỉ | thấp |
| Ứng dụng | Rộng |
| Sự khoan dung | Chính xác |
| BẢO TRÌ | thấp |
| Vật liệu | NR/NBR/CR/FR/PTFE/PTFE+EPDM |
|---|---|
| Màu sắc | trắng, đen, v.v. |
| Kích cỡ | Theo bản vẽ kỹ thuật |
| Hiệu suất | Tính chất hóa học và vật lý tuyệt vời |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su |
|---|---|
| Người mẫu | 08-1010-51 |
| Ứng dụng | Máy bơm 2" |
| thương hiệu | MÁY BƠM WILDEN/SANDPIPER/GRACO |
| Màu sắc | Đen |