| Màu sắc | màu đen |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,02mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Nhiệt độ | Cao |
| Vận chuyển | Nhanh |
| color | Black |
|---|---|
| material | Rubber |
| temperature | High |
| performance | Excellent |
| delivery | Fast |
| Durability | High Durability And Long Lifespan |
|---|---|
| Tensile Strength | 0.1 To 15Mpa |
| Standard Or Nonstandard | Standard |
| Sealing | Airtight |
| Quality | Good Quality;Standard Quality |
| BẢO TRÌ | thấp |
|---|---|
| Sức chống cự | chống ăn mòn |
| Sự rò rỉ | thấp |
| Niêm phong | kín gió |
| Kích thước | nhiều |
| Vacuum | Up To 70 Mbar (absolute) |
|---|---|
| Style | Mechanical Seal |
| Appliion | Hydraulic Breaker Hammer |
| Standard Or Nonstandard | Standard |
| Service | ODM, OEM |
| Materail | FKM;Etc. |
|---|---|
| Diaphragm Materials | NBR |
| Fit | SANDPIPER |
| Weight | 0.087 Kg |
| Style | Mechanical Seal |
| Materail | FKM;Etc. |
|---|---|
| Style | Mechanical Seal |
| Fit | SANDPIPER |
| Vacuum | Up To 70 Mbar (absolute) |
| Media Temperature | -10 To 100 °C |
| Vật liệu | EPDM |
|---|---|
| nhiệt độ phương tiện | -10 đến 100 °C |
| Kích cỡ | 10 | 10 | 25 | 25 | 40 | 40 | 50 | 50 | 8 |
| nhiệt độ khử trùng | Max. tối đa. 150 150 |
| Kiểu | màng ngăn thay thế |
| tên | Màng lăn, Van điều chỉnh nhiên liệu Màng cao su |
|---|---|
| Vật liệu | NBR NR EPDM FKM CR |
| cảnh sử dụng | Bộ điều chỉnh nhiên liệu |
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| tuổi thọ | Hơn 1000000 lần |
| vật liệu màng | NBR |
|---|---|
| nhiệt độ phương tiện | -10 đến 100 °C |
| Kích cỡ | 10 | 10 | 20 | 20 | 25 | 25 | 40 | 40 | 5 |
| Máy hút bụi | Lên đến 70 mbar (tuyệt đối) |
| cơ hoành | màng ngăn thay thế |