| tên | Màng thủy lực cho máy bơm hàng hải công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng/v.v. |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, phù hợp với yêu cầu của cấp độ y tế và sức khỏe |
| Đặc trưng | Độ cứng, sức mạnh và độ nén tốt, phục hồi, bù |
| tên | Màng composite công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR |
| môi trường làm việc | Công nghiệp điện tử, nhà máy hóa chất và dược phẩm |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, cấp y tế và sức khỏe |
| Đặc trưng | Độ cứng, sức mạnh và độ nén tốt, phục hồi, bù |
| Đặc điểm | Hiệu suất cao, bền, v.v. |
|---|---|
| bao bì | tiêu chuẩn xuất khẩu bao bì |
| Tên sản phẩm | Màng van xung |
| Phạm vi nhiệt độ | -60°C đến +200°C |
| Độ dày | 0,2mm-2,0mm |
| Operating Temperature | Wide Operating Temperature Range |
|---|---|
| Orifice Size | 25mm |
| Mounting Type | Direct Acting |
| Life Span | 50000 Times |
| Noise | Low Noise |
| Usage | 14 Inch Solenoid Valve |
|---|---|
| Mounting Type | Screw-in |
| Connection Type | Threaded |
| Operating Temperature | Wide Operating Temperature Range |
| Orifice Size | 25mm |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | -20℃~80℃ |
|---|---|
| Nguyên vật liệu | NBR、NR、CR、FR |
| tuổi thọ | ≥1000000 lần |
| Người mẫu | HF-DN25、HF-Z-25、HF-DN40 |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | -20℃~80℃ |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Nguyên vật liệu | NBR、NR、CR、FR |
| tuổi thọ | ≥1000000 lần |
| Người mẫu | TURBO-DB16/40M/50M/75M/1.5 inch |
| Diameter | 5-1500mm |
|---|---|
| Valve Operation | On/Off |
| Maintenance | Easy To Clean And Maintain |
| Pressure Range | 0-100 Psi |
| Operation Mode | Normally Closed |
| tên | Vòng đệm mặt bích cao su tổng hợp cao su tổng hợp Tetrafluoroetylen |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM |
| Hiệu suất | Kháng axit và kiềm |
| Đặc trưng | Sức mạnh và độ nén, phục hồi, bù đắp, Chi phí hậu mãi thấp |
| môi trường làm việc | Công nghiệp điện tử, nhà máy hóa chất và dược phẩm |
| tên | Màng bơm định lượng |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM |
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, phù hợp với yêu cầu của cấp độ y tế và sức khỏe |
| Ứng dụng | bơm định lượng |