| tên | cán màng |
|---|---|
| Vật liệu | NBR NR EPDM FKM CR |
| cảnh sử dụng | Bộ điều chỉnh áp suất khí |
| Người mẫu | HF-GMA-03 HF-GMA-46 HF-GMA-32 HF-GMA-49 HF-GMA-09 HF-GMA-42 HF-GMA-14 HF-GMA-SM3 |
| Áp lực | 0,1-1 MPa |
| tên | Màng van phân hạch |
|---|---|
| môi trường | Dược phẩm, thực phẩm, hóa chất, vv |
| Chất liệu sản phẩm | PTFE+EPDM、NBR |
| Kích cỡ | DN-10~DN-100 |
| Công nghệ | quá trình tổng hợp |
| Media | Liquid, Gas, Steam |
|---|---|
| Working Life | ≥50000h |
| Operating Temperature | -40°C To 120°C |
| Abrasion Resistance | Good |
| Pressure Range | 0-10 Bar |
| Color | Black Or Customized |
|---|---|
| Material | Rubber |
| Temperature Range | 0-200°F |
| Working Intervel | 35cm |
| Thickness | 3mm |
| Features | Aging Resistance, Good Sealing |
|---|---|
| Resistance | Chemical, Abrasion, Tear |
| Temperature | 0-90°C |
| Fluid | Air, Water, Oil |
| Color | Black |
| tên | Vòng đệm cao su EPDM |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, chịu nhiệt độ cao, kháng hóa chất |
| Đặc trưng | Độ cứng, sức mạnh, độ nén, độ bật/phục hồi, khả năng bù |
| môi trường làm việc | Dược phẩm, thực phẩm, hóa chất |
| Sự rò rỉ | Rò rỉ thấp |
|---|---|
| Điện áp | Điện áp thấp |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tốc độ dòng chảy cao |
| Nhiệt độ | nhiệt độ cao |
| Cấu trúc | Cấu trúc tích hợp |
| Tên | Màng khí nén tự kích hoạt |
|---|---|
| Kịch bản sử dụng | xi lanh cơ khí công nghiệp |
| Vật liệu | NBR, NR, CR, FR |
| Đặc trưng | Niêm phong mạnh mẽ, chống lão hóa |
| Màu sắc | Đen |
| Thickness | 3mm |
|---|---|
| Pressure Range | 0.5-2.5Mpa |
| Material | Rubber |
| Valve Operation | On/Off |
| Mounting Type | Direct Mount |
| Features | Aging Resistance, Good Sealing |
|---|---|
| Color | Black |
| Temperature | 0-90°C |
| Corrosion Resistance | High Corrosion Resistance |
| Fluid | Air, Water, Oil |