| Mounting Type | Direct Mount |
|---|---|
| Service Life | ≥1000000 Times |
| Working Intervel | 35cm |
| Pressure Range | 0.5-2.5Mpa |
| Temperature Range | 0-200°F |
| tên | Vòng đệm mặt bích cao su thực phẩm tổng hợp PTFE |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR |
| môi trường làm việc | Dược phẩm, thực phẩm, hóa chất |
| Hiệu suất sản phẩm | Chịu nhiệt độ cao, kháng hóa chất |
| Đặc trưng | Độ cứng, độ bền, độ nén |
| tên | Van cao su Gasket Màng composite PTFE |
|---|---|
| Ứng dụng | Van màng |
| Chất liệu sản phẩm | PTFE+EPDM、NBR |
| Đặc trưng | Phục hồi, bồi thường, chi phí hậu mãi thấp |
| Người mẫu | tùy chỉnh |
| Phạm vi áp | 0-10 thanh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Màng van xung |
| Màu sắc | đen, trắng, đỏ, vv |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Đặc điểm | Hiệu suất cao, bền, v.v. |
| Đời sống | 100.000 lần |
|---|---|
| ồn | 50dB |
| Sức mạnh | 1.2W |
| Điện áp | DC12V |
| Vật liệu | Cao su |
| tên | Màng composite cho thiết bị dược phẩm |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR |
| môi trường làm việc | Công nghiệp điện tử, nhà máy hóa chất và dược phẩm |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, cấp y tế và sức khỏe |
| Đặc trưng | Độ cứng, sức mạnh và độ nén tốt, phục hồi, bù |
| tên | Màng bơm định lượng |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM |
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, phù hợp với yêu cầu của cấp độ y tế và sức khỏe |
| Đặc trưng | Độ cứng, sức mạnh và độ nén tốt, phục hồi, bù |
| tên | Van màng nhiều lớp cao su |
|---|---|
| Vật liệu | NBR, NR, CR, FR |
| Nhiệt độ | -35°~300° |
| Đường kính | 5-1500mm |
| Ứng dụng | Van khí nén |
| tên | Màng composite cho ngành công nghiệp điện tử, dược phẩm, thực phẩm và hóa chất |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR |
| Hiệu suất | Chống ăn mòn, chịu nhiệt độ cao, chống lão hóa, cấp thực phẩm |
| Đặc trưng | Độ cứng, sức mạnh, độ nén, độ bật, bù tốt |
| môi trường làm việc | Nhà máy dược phẩm, thực phẩm, hóa chất, điện tử |
| tên | Bộ phụ kiện máy bơm Màng đệm phớt NR |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| môi trường làm việc | Công nghiệp điện tử, nhà máy hóa chất và dược phẩm |
| Đặc trưng | Chống lão hóa, chống ăn mòn, độ đàn hồi tốt |
| Màu sắc | tùy chỉnh |