| Application | Industrial Automation |
|---|---|
| Working Principle | Pilot Operated |
| Mounting Type | Screw-in |
| Orifice Size | 25mm |
| Pressure Range | 0-10 Bar |
| Tối đa. Áp lực | 100 thanh |
|---|---|
| Max. Tối đa. Discharge Head Đầu xả | 20 m |
| Max. nhiệt độ khác biệt | 50°C |
| Tối đa. Kích thước hạt | 2mm |
| Max. tối đa. Differential Pressure áp suất chênh lệch | 20 thanh |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
|---|---|
| Gói | Thùng, hộp gỗ, v.v. |
| Hình dạng | Tròn, vuông, chữ nhật, v.v. |
| MOQ | 100PCS |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Hình dạng | Tròn, vuông, chữ nhật, v.v. |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Đánh bóng, phun cát, v.v. |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| MOQ | 100PCS |
| Ứng dụng | Van xung, Van khí nén, v.v. |
| Điều trị bề mặt | Đánh bóng, phun cát, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng | Van xung, Van khí nén, v.v. |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật liệu | NBR, EPDM, PTFE, FKM, v.v. |
| Phạm vi áp | 0-10 thanh |
| Phạm vi nhiệt độ | -20℃~+200℃ |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Đánh bóng, phun cát, v.v. |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Hình dạng | Tròn, vuông, chữ nhật, v.v. |
| Gói | Thùng, hộp gỗ, v.v. |
| Sức mạnh | 2W |
|---|---|
| Kích thước | 1/4 |
| Kết nối | Sợi |
| Điện áp | 24v |
| Nhiệt độ | 0-90°C |
| tên | Miếng đệm dị loại tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM |
| Hiệu suất | Đáp ứng trình độ y tế và sức khỏe |
| Đặc trưng | Độ cứng tốt, sức mạnh |
| môi trường | Công nghiệp điện tử, nhà máy hóa chất và dược phẩm |
| Màu sắc | Đen/ Trắng/ Đỏ/ Xanh/ Xanh/ Vàng/ V.v. |
|---|---|
| Trọng lượng | ánh sáng |
| Áp lực | Cao thấp |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Độ bền | cao |
| Kết nối | Sợi |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Áp lực | 0-10 thanh |
| Thương hiệu | OEM |
| CHẢY | 0-20 L/phút |