| Media | Air |
|---|---|
| Working Intervel | 35cm |
| Service Life | ≥1000000 Times |
| Thickness | 3mm |
| Temperature Range | 0-200°F |
| Tối đa. Lưu lượng dòng chảy | 10 M3/giờ |
|---|---|
| Max. Tối đa. Differential Flow Rate Tốc độ dòng chảy chênh lệch | 10 M3/giờ |
| Max. Độ nhớt khác biệt | 200 CSt |
| Max. Tối đa. Differential Vacuum Chân không vi sai | 0,5 thanh |
| Max. tối đa. Differential Pressure áp suất chênh lệch | 20 thanh |
| Max. Tối đa. Suction Lift Máy hút | 7 mét |
|---|---|
| Tối đa. Áp lực | 100 thanh |
| Max. tối đa. Differential Pressure áp suất chênh lệch | 20 thanh |
| Max. độ nhớt | 200 CSt |
| Tối đa. Lưu lượng dòng chảy | 10 M3/giờ |
| Pressure Range | 0.5-2.5Mpa |
|---|---|
| Pressure | Medium Pressure |
| Leakage Rate | 0.05% |
| Durability | High |
| Temperature | High Temperature |
| Độ bền | Độ bền cao |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | Tốc độ dòng chảy cao |
| Chống ăn mòn | Chống ăn mòn cao |
| Ứng dụng | Ứng dụng rộng rãi |
| Nhiệt độ hoạt động | Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tốc độ dòng chảy cao |
|---|---|
| Điện áp | Điện áp thấp |
| Kết nối | Kết nối nguy hiểm |
| ồn | tiếng ồn thấp |
| Nhiệt độ | nhiệt độ cao |
| Service Life | ≥1000000 Times |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Valve Operation | On/Off |
| Pressure Rating | 150 PSI |
| Valve Type | Control Valve |
| tên | Dược phẩm thực phẩm hóa chất miếng đệm |
|---|---|
| môi trường | Dược phẩm, thực phẩm, hóa chất, vv |
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR |
| Kích cỡ | DN-10~DN-100 |
| Công nghệ | quá trình tổng hợp |
| Nhiệt độ hoạt động | Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng |
|---|---|
| Độ bền | Độ bền cao |
| Ứng dụng | Ứng dụng rộng rãi |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Ứng dụng rộng rãi |
|---|---|
| Nhiệt độ | nhiệt độ cao |
| Chống ăn mòn | Chống ăn mòn cao |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tốc độ dòng chảy cao |
| Kết nối | Kết nối nguy hiểm |