| Max. Tối đa. Differential Flow Rate Tốc độ dòng chảy chênh lệch | 10 M3/giờ |
|---|---|
| Tối đa. Lưu lượng dòng chảy | 10 M3/giờ |
| Max. nhiệt độ khác biệt | 50°C |
| Max. Tối đa. Discharge Head Đầu xả | 20 m |
| Max. Độ nhớt khác biệt | 200 CSt |
| Dịch | Không khí, Nước, Dầu |
|---|---|
| Sức mạnh | 2W |
| CHẢY | 0-20 L/phút |
| Áp lực | 0-10 thanh |
| Ứng dụng | Tự động trong công nghiệp |
| Max. Tối đa. Suction Lift Máy hút | 7 mét |
|---|---|
| Max. tối đa. Differential Pressure áp suất chênh lệch | 20 thanh |
| Tối đa. Lưu lượng dòng chảy | 10 M3/giờ |
| Max. Tối đa. Vacuum Máy hút bụi | 0,5 thanh |
| Max. Tối đa. Differential Flow Rate Tốc độ dòng chảy chênh lệch | 10 M3/giờ |
| Manufacturer | Solenoid Valve Co. |
|---|---|
| Temperature Range | -10°C To 80°C |
| Flow Rate | High Flow Rate |
| Pressure | 0-10 Bar |
| Fit | Drainer |
| kéo dài | Cao |
|---|---|
| Trọng lượng | ánh sáng |
| Độ bền | Cao |
| độ ẩm | Cao thấp |
| Độ bền kéo | Cao |
| Gói | Thùng, hộp gỗ, v.v. |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Đánh bóng, phun cát, v.v. |
| Màu sắc | đen, trắng, đỏ, vv |
| Phạm vi áp | 0-10 thanh |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Tuổi thọ | 50000 lần |
|---|---|
| CHẢY | 0-20 L/phút |
| Thương hiệu | OEM |
| Ứng dụng | Tự động trong công nghiệp |
| Áp lực | 0-10 thanh |
| Pressure Range | 0.5-2.5Mpa |
|---|---|
| Working Intervel | 35cm |
| Body Material | Stainless Steel |
| Media | Air |
| Thickness | 3mm |
| Max. Tối đa. Discharge Head Đầu xả | 20 m |
|---|---|
| Max. nhiệt độ khác biệt | 50°C |
| Max. Tối đa. Differential Flow Rate Tốc độ dòng chảy chênh lệch | 10 M3/giờ |
| Max. áp suất xả | 20 thanh |
| Max. Độ nhớt khác biệt | 200 CSt |
| Flow | 0-20 L/min |
|---|---|
| Connection | Thread |
| Power | 2W |
| Size | 1/4 |
| Fluid | Air, Water, Oil |