| tên | cán màng |
|---|---|
| Vật liệu | NBR NR EPDM FKM CR |
| Nhiệt độ làm việc | - 20℃~80℃ |
| Sử dụng cảnh | Bộ điều chỉnh áp suất khí |
| Tính năng | quá trình vải |
| Áp lực | cao |
|---|---|
| Độ dày | 0,2-10mm |
| Nhiệt độ | cao |
| Chịu mài mòn | cao |
| Uyển chuyển | cao |
| Độ dày | 0,2-10mm |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| sức xé | Cao |
| độ đàn hồi | Cao |
| Bộ nén | Mức thấp |
| Model | GMA-03 Or Custom |
|---|---|
| Abrasion Resistance | High |
| Media | Gas |
| Usage | Used In Valves To Control The Flow Of Fluids |
| Tear Strength | High |
| Độ dày | 0,2-10mm |
|---|---|
| sức xé | cao |
| Hình dạng | Vòng |
| độ đàn hồi | cao |
| Sức chống cự | cao |
| Compatibility | Compatible With Various Fluids |
|---|---|
| Port Size | DV6-DV16 |
| Sample | OEM ODM |
| Usage Scene | Gas Pressure Regulator |
| Pressure Range | 0-10 Bar |
| Pressure | High |
|---|---|
| Sample | OEM ODM |
| Abrasion Resistance | High |
| Model | GMA-03 Or Custom |
| Pressure Range | 0-10 Bar |
| độ đàn hồi | Cao |
|---|---|
| Độ dày | 0,2-10mm |
| Nhiệt độ | Cao |
| sức xé | Cao |
| kháng hóa chất | Cao |
| Độ dày | 0,2-10mm |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Sự linh hoạt | Cao |
| kháng hóa chất | Cao |
| Nhiệt độ | Cao |
| Phạm vi áp | 0,5-2,5Mpa |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Độ dày | 3mm |
| Màu sắc | màu đen |