| Nhiệt độ | nhiệt độ cao |
|---|---|
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Van nước |
| Vật liệu | Cao su |
| tỷ lệ hao hụt | 0,05% |
| Độ dày | 3mm |
|---|---|
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Ứng dụng | Van nước |
| Màu sắc | màu đen |
| Cấu trúc | Cơ hoành |
| Structure | Diaphragm |
|---|---|
| Color | Black |
| Application | Valve |
| Leakage Rate | 0.05% |
| Durability | High |
| Tên | cán màng |
|---|---|
| Vật liệu | NBR NR EPDM FKM CR |
| Ứng dụng | Bộ điều chỉnh áp suất khí |
| NHẬN DẠNG | 22-170mm |
| đường kính ngoài | 38-216mm |
| tên | Màng cuốn, màng vải gia cường |
|---|---|
| Vật liệu | NBR, NR, EPDM, FKM, CR, v.v. |
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc | - 20℃~80℃ |
| kỹ thuật | Sự bịa đặt |
| tên | Máy bơm định lượng pít tông Bơm định lượng màng thủy lực Con dấu |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng/v.v. |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, phù hợp với yêu cầu của cấp độ y tế và sức khỏe |
| Đặc trưng | Độ cứng, sức mạnh và độ nén tốt, phục hồi, bù |
| tên | Bộ màng bơm định lượng / bơm định lượng MILTON ROY Seal |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, phù hợp với yêu cầu của cấp độ y tế và sức khỏe |
| Ứng dụng | Bơm định lượng / định lượng MILTON ROY |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
|---|---|
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tuổi thọ | 5-10 năm |
| Cấu trúc | Cơ hoành |
| tỷ lệ hao hụt | 0,05% |
| bao bì | tiêu chuẩn xuất khẩu bao bì |
|---|---|
| Độ bền | cao |
| Vật liệu | Silicon, EPDM, NBR, v.v. |
| Phạm vi áp | 0-10 thanh |
| Tên sản phẩm | Màng van xung |
| Tên sản phẩm | Màng van xung |
|---|---|
| Trọng lượng | ánh sáng |
| Độ bền | Cao |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Uyển chuyển | Cao |