| Màu sắc | màu đen |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mượt mà |
| Độ dày | 3mm |
| Ứng dụng | Van nước |
| Nhiệt độ | nhiệt độ cao |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| Điều trị bề mặt | Mượt mà |
| Cấu trúc | Cơ hoành |
| Màu sắc | màu đen |
| Độ dày | 3mm |
|---|---|
| Cấu trúc | Cơ hoành |
| Độ bền | Cao |
| Phạm vi áp | 0,5-2,5Mpa |
| Tuổi thọ | 5-10 năm |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Phạm vi áp | 0,5-2,5Mpa |
| Tuổi thọ | 5-10 năm |
| Hình dạng | Vòng |
| Pressurerange | 0 To 10 Bar |
|---|---|
| Working Principle | Pilot Operated |
| Sealing | Good Sealing |
| Operatingvoltage | 12V / 24V / 110V / 220V (depending On Solenoid Valve) |
| Material | NBR (Nitrile Butadiene Rubber) |
| Vật liệu | NR/NBR/CR/FR/PTFE/PTFE+EPDM |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Theo bản vẽ của khách hàng |
| Ứng dụng | Nhà máy điện, nhà máy thép, luyện kim, đốt rác thải |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Phạm vi áp | 0,5-2,5Mpa |
| Nhiệt độ | nhiệt độ cao |
| tỷ lệ hao hụt | 0,05% |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Độ dày | 3mm |
| Cấu trúc | Cơ hoành |
| Ứng dụng | Van nước |
| Tuổi thọ | 5-10 năm |
| Temperature | High Temperature |
|---|---|
| Material | Rubber |
| Lifespan | 5-10 Years |
| Application | Valve |
| Pressure | Medium Pressure |
| Phạm vi áp | 0,5-2,5Mpa |
|---|---|
| Độ dày | 3mm |
| Ứng dụng | Van nước |
| Tuổi thọ | 5-10 năm |
| Độ bền | Cao |