| tên | Bơm định lượng điện từ Màng bơm định lượng màng cơ học |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| môi trường làm việc | Công nghiệp điện tử, nhà máy hóa chất và dược phẩm |
| Đặc trưng | Chống lão hóa, chống ăn mòn, độ đàn hồi tốt |
| tuổi thọ | ≥1000000 lần |
| Độ bền | Độ bền cao |
|---|---|
| Cấu trúc | Cấu trúc tích hợp |
| Kết nối | Kết nối nguy hiểm |
| Niêm phong | niêm phong tốt |
| Sự rò rỉ | Rò rỉ thấp |
| Phạm vi áp | 0-10 thanh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Màng van xung |
| Độ dày | 0,2mm-2,0mm |
| Đặc điểm | Hiệu suất cao, bền, v.v. |
| bao bì | tiêu chuẩn xuất khẩu bao bì |
| Hiện hành | 0,1A |
|---|---|
| Gói | Hộp hộp |
| Vật liệu | Cao su |
| Áp lực | 0,2-0,8MPA |
| Áp dụng | Van xung |
| Màu sắc | Đen/ Trắng/ Đỏ/ Xanh/ Xanh/ Vàng/ V.v. |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Độ bền | Cao |
| Nhiệt độ | Nhiệt độ phòng |
| Hình dạng | Cơ hoành |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tuổi thọ | 5-10 năm |
| Phạm vi áp | 0,5-2,5Mpa |
| Màu sắc | màu đen |
| Cấu trúc | Cơ hoành |
| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Cao |
| Vật liệu | tổng hợp |
| Trọng lượng | ánh sáng |
| Sức chống cự | Sự ăn mòn / mài mòn / nhiệt |
| Đặc điểm | Hiệu suất cao, bền, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | đen, trắng, đỏ, vv |
| Điều trị bề mặt | Mịn màng, Kết cấu, v.v. |
| Vật liệu | Silicon, EPDM, NBR, v.v. |
| Phạm vi nhiệt độ | -60°C đến +200°C |
| ồn | tiếng ồn thấp |
|---|---|
| Niêm phong | niêm phong tốt |
| Cấu trúc | Cấu trúc tích hợp |
| Nhiệt độ | nhiệt độ cao |
| Sự rò rỉ | Rò rỉ thấp |
| Số mô hình | DB112 |
|---|---|
| Vật liệu | NBR + Thép không gỉ |
| Bưu kiện | Thùng carton, vỏ gỗ, vv. |
| Lợi thế | Chống rách, chống lão hóa |
| Áp suất làm việc | 0,15 ~ 0,85Mpa |