| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ ẩm | Cao thấp |
| Bề mặt | Mịn/Kết cấu |
| Độ dày | 0,1mm-3mm |
| Nhiệt độ | Nhiệt độ phòng |
| tên | Bơm định lượng hóa chất Solenoid Fit Diaphragm |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng/v.v. |
| Đặc trưng | Chống lão hóa, chống ăn mòn, độ đàn hồi tốt |
| Quá trình | quá trình tổng hợp |
| Độ dày | 3mm |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| tỷ lệ hao hụt | 0,05% |
| Phạm vi áp | 0,5-2,5Mpa |
| Màu sắc | màu đen |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Phạm vi áp | 0,5-2,5Mpa |
| Hình dạng | Vòng |
| tỷ lệ hao hụt | 0,05% |
| Max. Độ nhớt khác biệt | 200 CSt |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE, EPDM, FKM |
| Max. nhiệt độ khác biệt | 50°C |
| Max. độ nhớt | 200 CSt |
| Tối đa. Kích thước hạt | 2mm |
| Max. tối đa. Differential Pressure áp suất chênh lệch | 20 thanh |
|---|---|
| Tối đa. Kích thước hạt | 2mm |
| Max. Tối đa. Suction Lift Máy hút | 7 mét |
| Vật liệu | PTFE, EPDM, FKM |
| Tối đa. Áp lực | 100 thanh |
| Tối đa. Lưu lượng dòng chảy | 10 M3/giờ |
|---|---|
| Max. tối đa. Differential Pressure áp suất chênh lệch | 20 thanh |
| Max. Độ nhớt khác biệt | 200 CSt |
| Max. áp suất xả | 20 thanh |
| Tối đa. Áp lực | 100 thanh |
| ồn | tiếng ồn thấp |
|---|---|
| Kết nối | Kết nối nguy hiểm |
| Độ bền | Độ bền cao |
| Nhiệt độ | nhiệt độ cao |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tốc độ dòng chảy cao |
| Ứng dụng | Tự động trong công nghiệp |
|---|---|
| CHẢY | 0-20 L/phút |
| Sức mạnh | 2W |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Dịch | Không khí, Nước, Dầu |
| Max. Tối đa. Differential Flow Rate Tốc độ dòng chảy chênh lệch | 10 M3/giờ |
|---|---|
| Max. Độ nhớt khác biệt | 200 CSt |
| Max. nhiệt độ khác biệt | 50°C |
| Tối đa. Áp lực | 100 thanh |
| Max. Tối đa. Discharge Head Đầu xả | 20 m |