| tên | Màng bơm định lượng |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM |
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, phù hợp với yêu cầu của cấp độ y tế và sức khỏe |
| Đặc trưng | Độ cứng, sức mạnh và độ nén tốt, phục hồi, bù |
| tên | Bộ phụ tùng máy bơm Màng đo sáng PTFE NR |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR、 |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Chống lão hóa, chống ăn mòn, độ đàn hồi tốt |
| sử dụng kịch bản | Dược phẩm, thực phẩm, hóa chất |
| Độ bền kéo | Cao |
|---|---|
| Uyển chuyển | Cao |
| Màu sắc | Đen/ Trắng/ Đỏ/ Xanh/ Xanh/ Vàng/ V.v. |
| Sức chống cự | Sự ăn mòn / mài mòn / nhiệt |
| Độ bền | Cao |
| tên | Màng bơm định lượng |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM |
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng |
| Hiệu suất sản phẩm | Kháng axit và kiềm, phù hợp với yêu cầu của cấp độ y tế và sức khỏe |
| Đặc trưng | Độ cứng, sức mạnh và độ nén tốt, phục hồi, bù |
| tên | Màng bơm định lượng |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE+EPDM、NBR |
| Màu sắc | Màu xám đen |
| Đặc trưng | Chống lão hóa, chống ăn mòn, độ đàn hồi tốt |
| Quá trình | quá trình tổng hợp |
| Ứng dụng | Van nước |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Màu sắc | màu đen |
| Nhiệt độ | nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Max. Tối đa. Suction Lift Máy hút | 7 mét |
|---|---|
| Max. áp suất xả | 20 thanh |
| Max. Tối đa. Vacuum Máy hút bụi | 0,5 thanh |
| Max. Tối đa. Differential Vacuum Chân không vi sai | 0,5 thanh |
| Max. tối đa. Differential Pressure áp suất chênh lệch | 20 thanh |
| Tối đa. Áp lực | 100 thanh |
|---|---|
| Max. tối đa. Differential Pressure áp suất chênh lệch | 20 thanh |
| Tối đa. Lưu lượng dòng chảy | 10 M3/giờ |
| Max. Tối đa. Suction Lift Máy hút | 7 mét |
| Tối đa. Kích thước hạt | 2mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến +150°C |
|---|---|
| Tối đa. Kích thước hạt | 2mm |
| Max. nhiệt độ khác biệt | 50°C |
| Max. Tối đa. Vacuum Máy hút bụi | 0,5 thanh |
| Max. Tối đa. Differential Flow Rate Tốc độ dòng chảy chênh lệch | 10 M3/giờ |
| Vật liệu | PTFE, EPDM, FKM |
|---|---|
| Max. Độ nhớt khác biệt | 200 CSt |
| Max. tối đa. Differential Pressure áp suất chênh lệch | 20 thanh |
| Max. áp suất xả | 20 thanh |
| Tối đa. Kích thước hạt | 2mm |